PHONG ĐỘ - SOI KÈO LECH POZNAN VS CRVENA ZVEZDA

Phong Độ Và Soi Kèo Lech Poznan vs Crvena Zvezda

Cúp C1 Châu Âu

Lech Poznan

Mikael Ishak ( 34’)

Vòng So Loai 3

FT

1 - 3

(1-1)

01:3007/08/2025

Crvena Zvezda

( 73’) Bruno Duarte
( 51’) Rade Krunic
( 51’) R. Krunic
( 09’) Rade Krunic

Đối đầu Lech Poznan vs Crvena Zvezda

Thống kê D L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

C1

13/08/2025 Crvena Zvezda 1 - 1 Lech Poznan

W

X

X

1-0

C1

07/08/2025 Lech Poznan 1 - 3 Crvena Zvezda

L

T

T

1-1

Phong độ Lech Poznan

Thống kê W W W L D W W W D W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

C2

21/08/2026 Lech Poznan 7 - 0 Thun

W

T

T

5-0

POLA

09/08/2026 Lech Poznan 3 - 0 Piast Gliwice

W

T

T

0-0

POLA

01/08/2026 Wieczysta Krakow 1 - 2 Lech Poznan

T

T

0-2

C1

30/07/2026 Lech Poznan 1 - 4 Aarhus AGF

L

T

T

0-1

POLA

26/07/2026 Lech Poznan 0 - 0 Cracovia Krakow

L

X

X

0-0

C1

22/07/2026 Aarhus AGF 1 - 4 Lech Poznan

L

T

T

0-2

POLSC

17/07/2026 Lech Poznan 3 - 1 Gornik Zabrze

W

T

T

1-1

GHCLB

04/07/2026 Lech Poznan 3 - 1 Zelez. Podbrezova

W

T

T

1-0

POLA

23/05/2026 Lech Poznan 2 - 2 Wisla Plock

L

T

T

1-0

POLA

17/05/2026 Radomiak Radom 1 - 3 Lech Poznan

L

T

T

1-2

Lịch Thi Đấu Lech Poznan

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

C2

28/08/2026 01:00 Thun vs Lech Poznan

POLA

29/08/2026 23:00 Widzew Lodz vs Lech Poznan

POLA

31/08/2026 01:15 Widzew Lodz vs Lech Poznan

POLA

05/09/2026 23:00 Lech Poznan vs Rakow Czestochowa

POLA

12/09/2026 23:00 Gornik Zabrze vs Lech Poznan

POLA

19/09/2026 23:00 Lech Poznan vs Radomiak Radom

Phong độ Crvena Zvezda

Thống kê W W L L W W D D W L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

SRBA

24/08/2026 Crvena Zvezda 4 - 0 FK Čukarički

W

T

T

1-0

C2

21/08/2026 Crvena Zvezda 3 - 0 Vik.Plzen

W

T

T

1-0

C1

12/08/2026 Crvena Zvezda 0 - 2 Hap. Beer Sheva

L

X

T

0-0

C1

05/08/2026 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Crvena Zvezda

X

T

1-0

C1

30/07/2026 Crvena Zvezda 5 - 0 Larne

W

T

T

2-0

C1

22/07/2026 Larne 0 - 4 Crvena Zvezda

L

T

T

0-1

GHCLB

03/07/2026 Crvena Zvezda 2 - 2 Blau Weiss Linz

T

T

2-1

GHCLB

29/06/2026 Crvena Zvezda 1 - 1 Slo. Bratislava

L

X

T

0-0

GHCLB

25/06/2026 Crvena Zvezda 2 - 1 SKU Amstetten

L

T

T

1-0

SRBA

23/05/2026 Crvena Zvezda 1 - 2 OFK Belgrade

L

T

T

0-1

Lịch Thi Đấu Crvena Zvezda

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

C2

28/08/2026 00:00 Vik.Plzen vs Crvena Zvezda

SRBA

29/08/2026 23:00 FK Zemun vs Crvena Zvezda

SRBA

05/09/2026 23:00 Crvena Zvezda vs FK Partizan

SRBA

12/09/2026 23:00 IMT Novi Beograd vs Crvena Zvezda

SRBA

19/09/2026 23:00 Crvena Zvezda vs Radnicki Nis

SRBA

10/10/2026 23:00 FK Radnicki 1923 vs Crvena Zvezda

SRBA

17/10/2026 23:00 Crvena Zvezda vs Mladost Lucani

Soi Kèo Trận Đấu Lech Poznan vs Crvena Zvezda

Châu Á: 0.76*1/4 : 0*-0.94

LPO dang co phong do an tuong khi thang lien tiep 4 tran vua qua. San nha giup ho tu tin vuot qua doi khach.

Dự đoán: LPO


Tài xỉu: 0.80*2 1/4*1.00

4/5 tran gan day cua LPO co tu 3 ban thang tro len. Them vao do, 3/5 tran gan nhat cua CZVE cung co khong duoi 3 ban thang.

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận Lech Poznan vs Crvena Zvezda

Soi kèo trận Lech Poznan vs Crvena Zvezda 01:30 ngày 07/08/2025 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo chuẩn xác hơn.


Soi kèo Lech Poznan vs Crvena Zvezda, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

16:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Hàn Quốc › Vòng 15

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

20:2503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

21:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

22:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:1503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U21 › Vòng T.6

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Tây Ban Nha › Vòng Play off

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

04:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

04:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 15

05:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Argentina › Vòng 1

06:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Argentina › Vòng 18

06:1004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

06:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

07:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 10

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

08:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

09:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

09:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Nhật › Vòng 12

10:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Brighton 1 4 3
2 Arsenal 1 3 3
3 Brentford 1 3 3
4 Everton 1 2 3
5 Hull City 1 2 3
6 Ipswich 1 1 3
7 Man City 1 1 3
8 Leeds Utd 1 1 3
9 Liverpool 1 0 1
10 Newcastle 1 0 1
11 Chelsea 0 0 0
12 Fulham 0 0 0
13 Bournemouth 1 -1 0
14 Sunderland 1 -1 0
15 Nottingham Forest 1 -1 0
16 Crystal Palace 1 -2 0
17 Man Utd 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Coventry 1 -3 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 1 -3 0
22 Aston Villa 1 -4 0
23 Wolves 38 -41 20