BÓNG ĐÁ WAP - DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ SỐ TRỰC TUYẾN

Kết quả bóng đá số tại BongdaWap

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách TL Hiệp 1 Live Fav

CCF20

06:00 [B-2] Canada U20 - Dominican U20 [B-4] - 1 1/4 0-0

BRB

06:00 [7] Mirassol/SP - Avai/SC [10] - 1/2 0-0

CRCA

06:00 [12] Santa Ana - Sporting (CRC) [2] +0 0-0

COLA

06:10 [8] La Equidad - Jag de Cordoba [14] - 3/4 0-0

GHCLB

06:30 Man City - Celtic - 1/4 1-3

ARGA

07:00 [A-8] Independiente - Barracas Central [A-7] - 1 -

BRB

07:00 [19] Ituano/SP - America/MG [3] +1/2 -

VENA

07:15 [14] Angostura - Estu.Merida [7] - 1/2 -

SUD

07:30 [H-2] Bragantino/SP - Barcelona SC [Play off-1] - 1 -

SUD

07:30 [C-2] Internacional/RS - Rosario Central [Play off-8] - 1 1/4 -

BRB

07:30 [12] Ponte Preta/SP - Vila Nova/GO [2] - 1/4 -

COLA

08:20 [2] Deportes Tolima - Deportivo Pasto [16] - 3/4 -

CCF20

09:00 [B-1] El Salvador U20 - Honduras U20 [B-3] +1/4 -

CRCA

09:00 [4] Herediano - Puntarenas [7] - 1 1/2 -
KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU ĐÃ KẾT THÚC

GHCLB

16:30 Nacional Madeira 0 - 2 Maritimo -

AUSC

16:30 1 Brisbane Roar 2 - 4 Perth Glory - 1/2 1-1

GHCLB

17:00 Bristol Rovers 1 - 2 Bromley - 3/4 0-2

GHCLB

17:00 Celta Vigo 2 - 1 Sporting Gijon - 3/4 1-1

HQB

17:30 [9] Bucheon 1995 0 - 3 Suwon Bluewings [4] +1/4 0-1

HQB

17:30 [12] Seongnam 1 - 2 Jeonnam Dragons [2] +1/4 1-0

HQB

17:30 [6] Busan I'Park 2 - 1 Gyeongnam [11] - 3/4 1-0

GHCLB

18:00 Bristol City 2 - 0 Newport - 1 1/2 0-0

SINA

18:45 [6] Hougang Utd 1 - 0 Alb. Niigata (SIN) [9] 0-0

AFF19

19:30 [A-2] Campuchia U19 1 - 0 Philippines U19 [A-4] +1/4 1-0

AFF19

19:30 [A-1] Indonesia U19 6 - 2 Đông Timo U19 [A-3] - 3 3/4 3-1

GHCLB

19:30 West Brom 1 - 2 Blackpool 0-1

GHCLB

20:00 MFK Chrudim 6 - 5 FK Chlumec - 1 1/4 2-3

GHCLB

20:00 Vitesse Arnhem 1 - 2 Ashdod 0-1

TDU21

20:00 Landskrona U21 2 - 2 Osters U21 2-2

GHCLB

21:00 Mamelodi Sun. 1 - 1 Cardiff City 0-0

GHCLB

21:00 LNZ Cherkasy 0 - 0 Inhulets Petrove 0-0

GHCLB

21:15 Norrby 2 - 0 Jonkopings 1-0

C1

22:00 Bodo Glimt 4 - 0 Rigas Futbola Skola - 1 1/2 3-0

GHCLB

22:00 Zorya 2 - 0 Al Taawon (KSA) 0-0

GHCLB

22:15 Kryvbas 3 - 4 Rizespor 1-2

C1

22:30 FK Panevezys 0 - 4 Jagiellonia +1 0-3

C1

22:59 Lincoln Red Imps 0 - 2 Karabakh Agdam +1 1/2 0-1

C3

22:59 KF Ballkani 0 - 0 Hamrun Spartans - 3/4 0-0

GHCLB

22:59 Cannes 1 - 1 Villefranche 1-0

GHCLB

22:59 SC Bastia 1 - 2 Balagne 0-1

C1

00:00 Malmo 4 - 1 KI Klaksvik - 2 1/2 3-0

C1

00:00 Apoel FC 1 - 0 Petrocub - 1 1-0

C3

00:00 Differdange 1 - 0 Ordabasy +0 1-0

GHCLB

00:00 Dinamo Zagreb 3 - 0 Vardar - 2 2-0

GHCLB

00:00 Sturm Graz 0 - 2 Porto +3/4 0-1

NORB

00:00 [10] Raufoss IL 0 - 3 Levanger FK [11] +1/4 0-1

C1

00:30 Steaua Bucuresti 1 - 1 Maccabi TA - 1/4 0-0

GHCLB

00:30 Delemont 0 - 2 Sochaux 0-2

C1

01:00 Dinamo Kiev 6 - 2 FK Partizan - 1 3-1

C1

01:00 UE Santa Coloma 0 - 3 Midtjylland +2 1/4 0-2

C1

01:00 Ferencvaros 5 - 0 The New Saints - 2 1/4 3-0

GHCLB

01:00 Ourense 0 - 4 Deportivo +1 0-3

GHCLB

01:00 Boston Utd 4 - 6 Peterborough Utd 4-4

GHCLB

01:00 Nottingham Forest 2 - 1 Millwall - 3/4 1-0

GHCLB

01:00 Gimnástica Seg. 2 - 5 Valladolid +1 1/4 1-2

GHCLB

01:00 IJsselmeervogels 0 - 5 Telstar +3/4 0-2

GHCLB

01:00 Stevenage 1 - 3 Coventry +3/4 1-3

ARGA

01:00 [A-12] Deportivo Riestra 2 - 0 Argentinos Jun. [A-3] +1/4 0-0

BRAU20

01:00 [16] Fluminense/RJ U20 2 - 1 Corinthians/SP U20 [15] 0-1

C1

01:30 Lugano 3 - 4 Fenerbahce +1 1-1

GHCLB

01:30 Chorley 0 - 4 Bolton +1 0-1

GHCLB

01:30 Southport 2 - 0 Oldham +3/4 1-0

GHCLB

01:30 Darlington 3 - 3 York City +1/4 1-1

GHCLB

01:30 Curzon Ashton 0 - 2 AFC Fylde +1/4 0-1

GHCLB

01:30 Crewe Alexandra 1 - 2 Stoke City +3/4 1-0

GHCLB

01:30 Woking 0 - 2 Reading +1/2 0-0

GHCLB

01:45 Aldershot 0 - 2 Bristol City 0-1

GHCLB

01:45 Macclesfield 2 - 2 Rochdale +1/4 0-1

GHCLB

01:45 Oxford City 0 - 3 Sutton Utd +1 0-1

GHCLB

01:45 Shrewsbury 1 - 2 Leicester City +1 1/4 0-1

GHCLB

01:45 Altrincham 1 - 1 Salford City +1/4 1-1

GHCLB

01:45 Dartford 0 - 4 Gillingham +1 1/4 0-0

GHCLB

01:45 Doncaster Rovers 4 - 0 Hull City +0 2-0

SCOLC

01:45 [E-2] Spartans 1 - 0 Forfar Athletic [E-3] - 1/2 0-0

SCOLC

01:45 1 [A-5] East Kilbride 1 - 3 Queen of South [A-3] +3/4 1-3

SCOLC

01:45 [E-5] Cove Rangers 0 - 2 Livingston [E-1] +1 0-1

SCOLC

01:45 [C-4] Kelty Hearts 0 - 1 Peterhead [C-3] - 3/4 0-1

SCOLC

01:45 [H-3] Hamilton 1 - 2 Ross County [H-1] +1/2 1-2

SCOLC

01:45 [F-1] East Fife 4 - 0 Brechin City [F-5] - 1 1/4 3-0

SCOLC

01:45 [G-2] Partick Thistle 2 - 3 Clyde [G-3] - 1 1/2 1-2

SCOLC

01:45 [D-1] Dundee 3 - 1 Annan Athletic [D-2] - 2 1-1

SCOLC

01:45 [C-2] Queen's Park 4 - 0 Elgin City [C-5] - 1 3/4 2-0

SCOLC

01:45 [F-2] Alloa Athletic 3 - 2 St. Johnstone [F-3] +1 0-0

SCOLC

01:45 [B-4] Stenhousemuir 1 - 4 Ayr Utd [B-3] +3/4 1-2

SCOLC

01:45 [H-4] Stirling Albion 2 - 2 Stranraer [H-5] - 3/4 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-2

SCOLC

01:45 [G-4] Montrose 2 - 1 Edinburgh City [G-5] 1-1

SCOLC

01:45 [A-1] Aberdeen 2 - 1 Airdrieonians [A-2] - 1 1/2 0-1

SCOLC

01:45 [D-3] Inverness C.T. 0 - 0 Arbroath [D-4] - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-5

C1

02:00 Shamrock Rovers 0 - 2 Sparta Praha +1 1/4 0-1

C3

02:00 Virtus 0 - 0 Flora Tallinn +1 1/4 0-0

SCOLC

02:00 [B-5] Buckie Thistle 2 - 5 Dundee Utd [B-1] +3 1/4 0-2

GHCLB

02:15 Harrogate Town 1 - 4 Sheffield Utd +1 1/4 1-2

GHCLB

02:30 1 Sporting Lisbon 2 - 1 Sevilla - 3/4 1-0

COLA

04:00 [20] Patriotas 0 - 2 Fortaleza [13] +0 0-0

VENA

04:30 [15] Inter de Barinas 0 - 4 Carabobo [1] 0-2

ARGA

04:45 [A-9] Gimnasia LP 0 - 1 San Lorenzo [B-11] +0 0-1

ARGA

04:45 [B-7] Newells Old Boys 0 - 0 Ind.Rivadavia [A-13] - 3/4 0-0

SUD

05:00 [F-2] Racing Club (URU) 0 - 1 Huachipato [Play off-3] - 1/2 0-1

BRB

05:00 [5] Operario/PR 0 - 0 Novorizontino/SP [4] - 1/4 0-0

BRB

05:00 [16] Chapecoense 1 - 1 SC Recife/PE [6] +0 0-1

VNW

16:30 Hoãn [4] Thái Nguyên T&T Nữ - Hà Nội I Nữ [2] -

VNW

16:30 Hoãn [3] Than Khoáng Sản Nữ - CLB TPHCM II Nữ [6] -

GHCLB

20:00 Hoãn Willem II - Roda JC -

TDU21

20:00 Hoãn Djurgardens U21 - Gefle U21 -

TDU21

20:00 Hoãn Norrkoping U21 - Degerfors IF U21 -

GHW

00:00 Hoãn Ma Rốc Nữ U20 - Colombia U20 Nữ -

BRAA

02:00 Hoãn [8] Athletico/PR - Atl. Mineiro/MG [10] -

BRAA

02:00 Hoãn [14] Criciuma/SC - Bragantino/SP [9] -

BRAA

02:00 Hoãn [13] Internacional/RS - Fortaleza/CE [5] -

BRAA

02:00 Hoãn [11] Vasco DG/RJ - Cuiaba/MT [15] -

Thông tin dữ liệu Bóng đá Wap

BongdaWap – Website về dữ liệu bóng đá số chuyên nghiệp mang đến kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu toàn thế giới nhanh và chính xác.

 

Đến với website BongdaWap.com bạn có thể theo dõi tỷ số bóng đá và tất cả các thông tin đầy đủ và Chính Xác như tl bóng đá trực tuyến , livescore, kết quả bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, nhận định, dự đoán các giải đấu bóng đá hàng đấu thường niên như: Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Cup C1, Cup C2,… Bên cạnh đó là các giải đấu lớn trong khu vực và trên thế giới như: World Cup, Euro, Copa America, Sea Games, AFF Cup, …

 

Bongdawap.com được thiết kế khoa học, phân bố rõ ràng từng nội dung giúp cho người dùng dễ dàng cập nhập những thông tin trận đấu nổi bật, dễ hiểu nội dung trận đấu một cách nhanh chóng. Thứ tự sắp xếp trận đấu theo thời gian thuận tiện theo dõi từng khung giờ, trạng thái trận đấu được cập nhật theo thời gian thực gồm: Phút LIVE - Hiệp 1(H1) - Hiệp 2(H2) - Hết trận(FT).

 

Các thành phần giải đấu - đội bóng - trận đấu cho đến các chỉ số phụ của trận đấu như bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội, tương quan tl giữa 2 đội, tường thuật và thống kê đối đầu, phong độ 2 đội và số thẻ vàng thẻ đỏ trong trận đấu đều được chúng tôi thể hiện rõ ràng. Ngoài ra với những trận đấu nổi bật trong ngày sẽ được chúng tôi cung cấp thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp và thống kê trận đấu.

 

Tính năng trận đấu yêu thích giúp bạn dễ dàng đánh dấu và xem những trận đấu mình quan tâm nhanh chóng.

 

Chuyên trang bóng đá tự tin cập nhật kqbd trực tuyến nhanh chóng và chính xác. Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay của bóng đá Wap từ nguồn tốt nhất và đáng tin cậy nhất cùng với đội ngũ data luôn trực tuyến và hơn nữa tất cả dữ liệu đều hoàn toàn miễn phí!

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

02:0024/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

01:3024/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

01:0024/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

01:0024/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

22:5923/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng So Loai 2

22:0023/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16