PHONG ĐỘ - SOI KÈO MAN CITY VS BURNLEY

Phong Độ Và Soi Kèo Man City vs Burnley

Ngoại Hạng Anh

Man City

Erling Haaland ( 90+3’)
Erling Haaland ( 90’)
Maxime Esteve (O.g 65’)
Matheus Nunes ( 61’)
Maxime Esteve (O.g 12’)

Vòng 6

FT

5 - 1

(1-1)

21:0027/09/2025

K+SPORT2

Burnley

( 38’) Jaidon Anthony

Đối đầu Man City vs Burnley

Thống kê W W W W W W W W W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHA

23/04/2026 Burnley 0 - 1 Man City

L

X

X

0-1

ANHA

27/09/2025 Man City 5 - 1 Burnley

W

T

T

1-1

ANHA

01/02/2024 Man City 3 - 1 Burnley

L

T

T

2-0

ANHA

12/08/2023 Burnley 0 - 3 Man City

L

T

T

0-2

FA

19/03/2023 Man City 6 - 0 Burnley

W

T

T

2-0

ANHA

02/04/2022 Burnley 0 - 2 Man City

D

X

X

0-2

ANHA

16/10/2021 Man City 2 - 0 Burnley

L 1/2

X

X

1-0

ANHA

04/02/2021 Burnley 0 - 2 Man City

L 1/2

X

X

0-2

ANHA

28/11/2020 Man City 5 - 0 Burnley

W

T

T

3-0

ANHLC

01/10/2020 Burnley 0 - 3 Man City

L

T

T

0-1

Phong độ Man City

Thống kê W L L D W W W D W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHA

23/08/2026 Man City 2 - 1 Bournemouth

L 1/2

T

T

0-1

ANHSC

16/08/2026 Arsenal 3 - 0 Man City

W

T

T

2-0

ANHA

24/05/2026 Man City 1 - 2 Aston Villa

L

T

T

1-0

ANHA

20/05/2026 Bournemouth 1 - 1 Man City

W

X

X

1-0

FA

16/05/2026 Chelsea 0 - 1 Man City

L 1/2

X

X

0-0

ANHA

14/05/2026 Man City 3 - 0 Crystal Palace

W

T

T

2-0

ANHA

09/05/2026 Man City 3 - 0 Brentford

W

T

T

0-0

ANHA

05/05/2026 Everton 3 - 3 Man City

W

T

T

0-1

FA

25/04/2026 Man City 2 - 1 Southampton

L

T

T

0-0

ANHA

23/04/2026 Burnley 0 - 1 Man City

W

X

X

0-1

Lịch Thi Đấu Man City

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHA

29/08/2026 02:00 Crystal Palace vs Man City

ANHA

05/09/2026 21:00 Man City vs Coventry

ANHA

12/09/2026 21:00 Man Utd vs Man City

ANHA

13/09/2026 22:30 Man Utd vs Man City

ANHA

19/09/2026 21:00 Man City vs Sunderland

Phong độ Burnley

Thống kê L D D L D L D L D L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHB

23/08/2026 West Brom 3 - 1 Burnley

L

T

T

1-1

ANHB

16/08/2026 Burnley 2 - 2 West Ham Utd

W 1/2

T

T

0-1

ANHLC

08/08/2026 Burnley 1 - 1 Notts County

X

T

GHCLB

16/07/2026 Real Salt Lake 4 - 1 Burnley

W

T

T

1-0

GHCLB

13/07/2026 Columbus Crew 1 - 1 Burnley

X

T

0-0

GHCLB

11/07/2026 Cincinnati 3 - 1 Burnley

W

T

T

1-1

ANHA

24/05/2026 Burnley 1 - 1 Wolves

L 1/2

X

T

0-1

ANHA

19/05/2026 Arsenal 1 - 0 Burnley

L

X

T

1-0

ANHA

10/05/2026 Burnley 2 - 2 Aston Villa

W

T

T

1-1

ANHA

02/05/2026 Leeds Utd 3 - 1 Burnley

W

T

T

1-0

Lịch Thi Đấu Burnley

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHLC

27/08/2026 01:45 Bradford City vs Burnley

ANHB

29/08/2026 21:00 Norwich vs Burnley

ANHB

02/09/2026 21:00 Burnley vs Middlesbrough

ANHB

03/09/2026 02:00 Burnley vs Middlesbrough

ANHB

05/09/2026 21:00 Burnley vs Bristol City

Soi Kèo Trận Đấu Man City vs Burnley

Châu Á: 0.88*0 : 2*1.00

Man City dang thi dau on dinh: thang 3/5 tran gan day. Trong khi do, Burnley thi dau thieu on dinh: thua 3/5 tran vua qua.

Dự đoán: MC


Tài xỉu: 0.94*3 1/4*0.94

3/5 tran gan day cua Burnley co tu 3 ban tro len. 3/5 tran doi dau gan nhat cua 2 doi co tu 3 ban thang

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận Man City vs Burnley

Soi kèo trận Man City vs Burnley 21:00 ngày 27/09/2025 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo chuẩn xác hơn.


Soi kèo Man City vs Burnley, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

16:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Hàn Quốc › Vòng 15

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

20:2503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

21:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

22:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:1503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U21 › Vòng T.6

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Tây Ban Nha › Vòng Play off

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

04:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

04:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 15

05:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Argentina › Vòng 1

06:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Argentina › Vòng 18

06:1004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

06:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

07:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 10

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

08:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

09:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

09:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Nhật › Vòng 12

10:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Brighton 1 4 3
2 Arsenal 1 3 3
3 Brentford 1 3 3
4 Everton 1 2 3
5 Hull City 1 2 3
6 Ipswich 1 1 3
7 Man City 1 1 3
8 Leeds Utd 1 1 3
9 Liverpool 1 0 1
10 Newcastle 1 0 1
11 Chelsea 0 0 0
12 Fulham 0 0 0
13 Bournemouth 1 -1 0
14 Sunderland 1 -1 0
15 Nottingham Forest 1 -1 0
16 Crystal Palace 1 -2 0
17 Man Utd 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Coventry 1 -3 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 1 -3 0
22 Aston Villa 1 -4 0
23 Wolves 38 -41 20