PHONG ĐỘ - SOI KÈO NEW ENGLAND VS CHICAGO FIRE

Phong Độ Và Soi Kèo New England vs Chicago Fire

VĐQG Mỹ

New England

Nacho Gil ( 45+4’)

Vòng 5

FT

1 - 1

(1-1)

01:0724/03/2024

Chicago Fire

( 20’) Hugo Cuypers

Đối đầu New England vs Chicago Fire

Thống kê D L L W D D D D D D

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

USAA

19/10/2025 New England 2 - 2 Chicago Fire

W 1/2

T

T

1-0

USAA

07/09/2025 Chicago Fire 3 - 2 New England

W 1/2

T

T

2-0

USC

21/05/2025 New England 1 - 3 Chicago Fire

L

T

T

0-1

USAA

05/05/2024 Chicago Fire 0 - 1 New England

L

X

X

0-0

USAA

24/03/2024 New England 1 - 1 Chicago Fire

L

X

X

1-1

USAA

24/09/2023 Chicago Fire 2 - 2 New England

D

T

T

1-1

USAA

28/05/2023 New England 3 - 3 Chicago Fire

L

T

T

2-2

USAA

10/10/2022 Chicago Fire 1 - 1 New England

L 1/2

X

X

0-0

USAA

01/09/2022 New England 0 - 0 Chicago Fire

L

X

X

0-0

USAA

17/10/2021 New England 2 - 2 Chicago Fire

L

T

T

0-0

Phong độ New England

Thống kê D W L D W D L W L W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

USAA

24/08/2026 New England 1 - 1 New York City

L 1/2

X

X

1-1

USAA

20/08/2026 D.C. Utd 0 - 3 New England

L

T

T

0-2

USAA

16/08/2026 Toronto 2 - 1 New England

W

T

T

2-0

USAA

02/08/2026 CF Montreal 2 - 2 New England

T

T

0-2

USAA

26/07/2026 New England 4 - 1 Atlanta United

T

T

-

USAA

23/07/2026 New England 0 - 0 Toronto

L

X

X

0-0

USAA

24/05/2026 Charlotte FC 1 - 0 New England

W

X

X

1-0

USAA

17/05/2026 New England 2 - 1 Minnesota Utd

W

T

T

1-1

USAA

14/05/2026 New England 0 - 3 Nashville FC

L

T

T

0-2

USAA

10/05/2026 New England 2 - 1 Philadelphia Union

W

T

T

0-1

Lịch Thi Đấu New England

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

USAA

30/08/2026 06:40 Columbus Crew vs New England

Phong độ Chicago Fire

Thống kê D W W L L W W W L L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

USAA

23/08/2026 New York RB 1 - 1 Chicago Fire

D

X

T

0-1

USAA

17/08/2026 Chicago Fire 2 - 1 Portland Timbers

D

T

T

2-0

USAA

02/08/2026 Chicago Fire 2 - 1 Charlotte FC

T

T

1-1

USAA

26/07/2026 New York City 3 - 1 Chicago Fire

T

T

-

USAA

23/07/2026 Inter Miami 3 - 2 Chicago Fire

W

T

T

1-1

USAA

24/05/2026 Chicago Fire 2 - 1 Toronto

L 1/2

T

T

1-1

USAA

17/05/2026 CF Montreal 0 - 2 Chicago Fire

L

X

T

0-1

USAA

14/05/2026 D.C. Utd 1 - 3 Chicago Fire

L

T

T

1-0

USAA

10/05/2026 Chicago Fire 1 - 3 New York RB

L

T

T

0-1

USC

30/04/2026 Chicago Fire 1 - 2 St. Louis City SC

L

T

T

0-0

Lịch Thi Đấu Chicago Fire

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

CCFLC

26/08/2026 07:40 Monterrey vs Chicago Fire

USAA

30/08/2026 03:40 Seattle Sounders vs Chicago Fire

Soi Kèo Trận Đấu New England vs Chicago Fire

Châu Á: 0.97*0 : 1/2*0.91

Ca 2 doi deu thi dau that thuong: thua 4/5 tran gan nhat. Lich su doi dau goi ten CFI khi thang 17/31 tran doi dau gan nhat.

Dự đoán: CFI


Tài xỉu: 0.84*2 3/4*-0.98

3/5 tran gan day cua NEWE co tu 3 ban thang tro len. Them vao do, 5 tran gan nhat cua CFI cung co khong duoi 3 ban thang.

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận New England vs Chicago Fire

Soi kèo trận New England vs Chicago Fire 01:07 ngày 24/03/2024 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo chuẩn xác hơn.


Soi kèo New England vs Chicago Fire, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus New South Wales › Vòng 14

16:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

16:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Hàn Quốc › Vòng 15

17:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Trung Quốc › Vòng 1

19:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

20:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

20:2503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

21:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U23 Châu Á › Vòng 1

22:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 2

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Algeria › Vòng 31

22:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5903/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:1503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:3003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:4503/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U21 › Vòng T.6

00:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Montenegro › Vòng Play off

01:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

01:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 3 Tây Ban Nha › Vòng Play off

02:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 5

02:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

03:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

04:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

04:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 15

05:1504/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Argentina › Vòng 1

06:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Argentina › Vòng 18

06:1004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Venezuela › Vòng Aper 15

06:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

07:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 10

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

07:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

08:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

09:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 7

09:3004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Nhật › Vòng 12

10:0004/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:0003/06/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 1 3 3
2 Brentford 1 3 3
3 Everton 1 2 3
4 Hull City 1 2 3
5 Ipswich 1 1 3
6 Leeds Utd 1 1 3
7 Aston Villa 0 0 0
8 Bournemouth 0 0 0
9 Brighton 0 0 0
10 Chelsea 0 0 0
11 Fulham 0 0 0
12 Liverpool 0 0 0
13 Man City 0 0 0
14 Newcastle 0 0 0
15 Sunderland 1 -1 0
16 Nottingham Forest 1 -1 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Man Utd 1 -2 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Coventry 1 -3 0
22 Tottenham 1 -3 0
23 Wolves 38 -41 20