TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP JUVENTUDE/RS VS CRB/AL

Tường thuật trực tiếp Juventude/RS vs CRB/AL

Hạng 2 Brazil

Juventude/RS

Alan Kardec ( 80’)
Alisson Safira ( PEN 67’)

Vòng 24

FT

2 - 1

(0-1)

05:3026/08/2026

CRB/AL

( 45+1’) Thiaguinho

DIỄN BIẾN TRẬN Juventude/RS VS CRB/AL

  • 90+5'

     

    Reverson Valuarth Paiva Silva (CRB/AL) nhận thẻ vàng

  • 83'

     

    Thay người bên phía CRB/AL: Estevao vào sân thay Thiaguinho

  • 82'

     

    Thay người bên phía CRB/AL: Douglas Baggio vào sân thay Pedro Castro

  • 82'

     

    Alan Kardec (Juventude/RS) nhận thẻ vàng

  • 80'

     

    Bàn thắng! Alan Kardec lập công cho Juventude/RS

  • 79'

     

    Thay người bên phía Juventude/RS: Alan Kardec vào sân thay Amarilla L.

  • 76'

     

    Thay người bên phía Juventude/RS: Pablo Roberto vào sân thay M.Paulo

  • 72'

     

    Thay người bên phía CRB/AL: Hereda D. vào sân thay Kevin

  • 72'

     

    Thay người bên phía CRB/AL: Geovane vào sân thay Daniel

  • 67'

     

    Alisson Safira thực hiện thành công quả phạt đền cho Juventude/RS

  • 63'

     

    Thay người bên phía Juventude/RS: Luan Martins vào sân thay Marcos Paulo

  • 63'

     

    Trọng tài tham khảo VAR

  • 46'

     

    Thay người bên phía Juventude/RS: Gabriel Pires vào sân thay Rai

  • 46'

     

    Thay người bên phía Juventude/RS: Nathan vào sân thay Rai dos Reis Ramos

  • 45+1'

     

    Bàn thắng! Thiaguinho lập công cho CRB/AL

  • 37'

     

    Thay người bên phía CRB/AL: Reverson Valuarth Paiva Silva vào sân thay Lovat L.

Sơ đồ chiến thuật

Juventude/RS - CRB/AL

3-4-3

4-1-4-1

12Pedro Rocha

47Marcos Paulo

3Titi

34Rodrigo Sam

16Diogo Barbosa

8Lucas Mineiro

75Rai

2Rai dos Reis Ramos

10M.Paulo

18Amarilla L.

25Alisson Safira

28Mikael

97Dada Belmonte

10Daniel

8Crystopher

17Thiaguinho

21Pedro Castro

36Lovat L.

33Lyncon

22Bressan

2Kevin

1Vitor Caetano

Đội hình chính Juventude/RS

  • Pedro Rocha 12
  • Marcos Paulo 47
  • Titi 3
  • Rodrigo Sam 34
  • Diogo Barbosa 16
  • Lucas Mineiro 8
  • Rai 75
  • Rai dos Reis Ramos 2
  • M.Paulo 10
  • Amarilla L. 18
  • Alisson Safira 25

Đội hình chính CRB/AL

  • 1 Vitor Caetano
  • 36 Lovat L.
  • 33 Lyncon
  • 22 Bressan
  • 2 Kevin
  • 21 Pedro Castro
  • 97 Dada Belmonte
  • 10 Daniel
  • 8 Crystopher
  • 17 Thiaguinho
  • 28 Mikael

Dự bị Juventude/RS

  • Alan Kardec 9
  • Castro M. 17
  • Costa 11
  • Gabriel Pinheiro 97
  • Gabriel Pires 29
  • Luan Martins 5
  • Alves L. 72
  • Ly I. 26
  • Nathan 22
  • Pablo Roberto 7
  • Patryck 30
  • Ruan Carneiro 21

Dự bị CRB/AL

  • 7 Douglas Baggio
  • 26 Estevao
  • 27 Fabio Alemao
  • 23 Fabio Henrique Souza Santana
  • 18 Geovane
  • 11 Guilherme Pato
  • 44 Henri
  • 32 Hereda D.
  • 50 L.Palhares
  • 12 Matheus Albino Carneiro
  • 6 Reverson Valuarth Paiva Silva
  • 20 Vinicius Barata
  • Bàn thắng
  • PEN
  • Phản lưới
  • Bị từ chối
  • Thay Người
  • Thẻ vàng
  • Thẻ đỏ
  • 2 thẻ vàng
Juventude/RS

Thống kê trận đấu

CRB/AL
9/13 SÚT TRÚNG ĐÍCH 4/17
16 PHẠM LỖI 13
0 THẺ ĐỎ 0
1 THẺ VÀNG 1
2 VIỆT VỊ 1
49% CẦM BÓNG 51%

Thông tin tường thuật trực tiếp Juventude/RS vs CRB/AL

Tường thuật Juventude/RS vs CRB/AL 05:30 ngày 26/08/2026 - Xem trực tiếp trận đấu Juventude/RS vs CRB/AL cùng chúng tôi để cập nhật những thông tin chính xác và nhanh nhất về trận đấu đang diễn ra.


Tường thuật trực tiếp trận đấu Juventude/RS vs CRB/AL giúp bạn nắm bắt được những thông tin như: Đội hình ra sân, diễn biến trận đấu các điểm nhấn trong trận đấu được cập nhật theo thời gian thực cho bạn trải nghiệm và nắm bắt chính xác về diễn biến trên sân cũng như tỷ số trận đấu.

Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 4 6 12
2 Arsenal 5 4 12
3 Brighton 5 11 10
4 Brentford 5 6 9
5 Everton 5 3 9
6 Leeds Utd 4 4 8
7 Hull City 5 2 8
8 Newcastle 5 0 8
9 Chelsea 5 -2 7
10 Liverpool 4 2 6
11 Ipswich 5 -4 6
12 Nottingham Forest 5 -1 5
13 Man Utd 4 0 4
14 Sunderland 4 -2 4
15 Aston Villa 5 -5 4
16 Bournemouth 4 -1 3
17 Crystal Palace 4 -5 3
18 Coventry 5 -9 3
19 West Ham Utd 38 -19 39
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 5 -6 2
22 Fulham 4 -3 1
23 Wolves 38 -41 20