TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP VANRAURE HACHINOHE VS BLAUBLITZ AKITA

Tường thuật trực tiếp Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita

Hạng 2 Nhật Bản

Vanraure Hachinohe

William Owie ( 78’)

Vòng 4

FT

1 - 0

(0-0)

16:3029/08/2026

DIỄN BIẾN TRẬN Vanraure Hachinohe VS Blaublitz Akita

  • 90+4'

     

    Ryuya Iizumi (Blaublitz Akita) nhận thẻ vàng

  • 88'

     

    Thay người bên phía Vanraure Hachinohe: Haruki Shirai vào sân thay Shoma Otoizumi

  • 86'

     

    Thay người bên phía Blaublitz Akita: Ishida R. vào sân thay Morooka H.

  • 78'

     

    Bàn thắng! William Owie lập công cho Vanraure Hachinohe

  • 73'

     

    Thay người bên phía Vanraure Hachinohe: Aoi Sato vào sân thay Yuta Sato

  • 73'

     

    Thay người bên phía Vanraure Hachinohe: Takao R. vào sân thay Nakano S.

  • 70'

     

    Thay người bên phía Blaublitz Akita: Mizutani T. vào sân thay Yoshioka M.

  • 70'

     

    Thay người bên phía Blaublitz Akita: Takuro Iwai vào sân thay Nakano Y.

  • 62'

     

    Thay người bên phía Vanraure Hachinohe: Inami Y. vào sân thay Daisuke Inazumi

  • 62'

     

    Thay người bên phía Vanraure Hachinohe: William Owie vào sân thay Ryuji Sawakami

  • 58'

     

    Daisuke Inazumi (Vanraure Hachinohe) nhận thẻ vàng

  • 57'

     

    Thay người bên phía Blaublitz Akita: Umeda K. vào sân thay Handa K.

  • 57'

     

    Thay người bên phía Blaublitz Akita: Aihara S. vào sân thay Shota Suzuki

Sơ đồ chiến thuật

Vanraure Hachinohe - Blaublitz Akita

3-1-4-2

4-4-2

13Shogo Onishi

3Sawada Y.

15Sasaki K.

2Hiramatsu W.

8Shoma Otoizumi

17Yuta Sato

6Unoki F.

5Daisuke Inazumi

34Takayoshi S.

99Nakano S.

10Ryuji Sawakami

34Shota Suzuki

18Handa K.

77Nakano Y.

6Morooka H.

66Doi K.

16Yoshioka M.

13Saito R.

17Nonomura T.

3Ryuya Iizumi

22Takahashi H.

1Yamada G.

Đội hình chính Vanraure Hachinohe

  • Shogo Onishi 13
  • Sawada Y. 3
  • Sasaki K. 15
  • Hiramatsu W. 2
  • Shoma Otoizumi 8
  • Yuta Sato 17
  • Unoki F. 6
  • Daisuke Inazumi 5
  • Takayoshi S. 34
  • Nakano S. 99
  • Ryuji Sawakami 10

Đội hình chính Blaublitz Akita

  • 1 Yamada G.
  • 13 Saito R.
  • 17 Nonomura T.
  • 3 Ryuya Iizumi
  • 22 Takahashi H.
  • 77 Nakano Y.
  • 6 Morooka H.
  • 66 Doi K.
  • 16 Yoshioka M.
  • 34 Shota Suzuki
  • 18 Handa K.

Dự bị Vanraure Hachinohe

  • Yuma Igari 33
  • Inami Y. 30
  • Kurisawa R. 24
  • William Owie 35
  • Aoi Sato 7
  • Haruki Shirai 14
  • Takao R. 9
  • Yusuke Taniguchi 25
  • Hiroto Yukie 11

Dự bị Blaublitz Akita

  • 24 Aihara S.
  • 25 Fujiyama T.
  • 10 Ishida R.
  • 27 Takuro Iwai
  • 7 Mizutani T.
  • 14 Oishi R.
  • 4 Okano J.
  • 8 Umeda K.
  • 23 Soki Yatagai
  • Bàn thắng
  • PEN
  • Phản lưới
  • Bị từ chối
  • Thay Người
  • Thẻ vàng
  • Thẻ đỏ
  • 2 thẻ vàng
Vanraure Hachinohe

Thống kê trận đấu

Blaublitz Akita
4/8 SÚT TRÚNG ĐÍCH 3/7
6 PHẠM LỖI 13
0 THẺ ĐỎ 0
1 THẺ VÀNG 1
3 VIỆT VỊ 0
57% CẦM BÓNG 43%

Thông tin tường thuật trực tiếp Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita

Tường thuật Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita 16:30 ngày 29/08/2026 - Xem trực tiếp trận đấu Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita cùng chúng tôi để cập nhật những thông tin chính xác và nhanh nhất về trận đấu đang diễn ra.


Tường thuật trực tiếp trận đấu Vanraure Hachinohe vs Blaublitz Akita giúp bạn nắm bắt được những thông tin như: Đội hình ra sân, diễn biến trận đấu các điểm nhấn trong trận đấu được cập nhật theo thời gian thực cho bạn trải nghiệm và nắm bắt chính xác về diễn biến trên sân cũng như tỷ số trận đấu.

VĐQG Brazil › Vòng 16

05:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

07:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

07:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

02:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

02:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

17:5511/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

19:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

21:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

17:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

17:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

08:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

08:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Iceland › Vòng 14

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 16

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 30

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Phần Lan › Vòng 15

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.7

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.7

09:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U20 › Vòng T.7

21:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.7

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 13

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 4 6 12
2 Arsenal 5 4 12
3 Brighton 5 11 10
4 Brentford 5 6 9
5 Everton 5 3 9
6 Leeds Utd 4 4 8
7 Hull City 5 2 8
8 Newcastle 5 0 8
9 Chelsea 5 -2 7
10 Liverpool 4 2 6
11 Ipswich 5 -4 6
12 Nottingham Forest 5 -1 5
13 Man Utd 4 0 4
14 Sunderland 4 -2 4
15 Aston Villa 5 -5 4
16 Bournemouth 4 -1 3
17 Crystal Palace 4 -5 3
18 Coventry 5 -9 3
19 West Ham Utd 38 -19 39
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 5 -6 2
22 Fulham 4 -3 1
23 Wolves 38 -41 20