TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP CENTRAL COAST VS MELBOURNE CITY

Tường thuật trực tiếp Central Coast vs Melbourne City

VĐQG Australia

Central Coast

Jordan Murray ( 69’)
Jordan Murray ( 02’)

Vòng 23

FT

2 - 4

(1-2)

13:3020/03/2020

Melbourne City

( 74’) Jamie Maclaren
( 48’) Jamie Maclaren
( 10’) Markel Susaeta
( 05’) Jamie Maclaren

DIỄN BIẾN TRẬN Central Coast VS Melbourne City

  • 90+5'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Lachlan Wales (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn

  • 90+3'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 90+3'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Craig Noone (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 90'

     

    Hiệp 2 kết thúc.

  • 89'

     

    Sự thay đổi người bên phía Melbourne City FC, Lachlan Wales vào sân thay cho Markel Susaeta

  • 88'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jack Clisby (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

  • 86'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Joshua Brillante (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn

  • 85'

     

    Phạt góc cho Melbourne City FC sau tình huống phá bóng của Ziggy Gordon

  • 84'

     

    Adrián Luna rời sân nhường chỗ cho Connor Metcalfe (Melbourne City FC)

  • 84'

     

    Michael McGlinchey vào sân thay cho Tommy Oar (Central Coast Mariners)

  • 83'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 82'

     

    Central Coast Mariners được hưởng một quả phạt góc, Curtis Good là người vừa phá bóng.

  • 79'

     

    Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Scott Jamieson, phạt góc cho Central Coast Mariners

  • 78'

     

    Harrison Delbridge vào sân thay cho Nathaniel Atkinson (Melbourne City FC)

  • 77'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 76'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 75'

     

    Đội Central Coast Mariners có sự thay đổi người, Joshua Nisbet rời sân nhường chỗ cho Milan Djuric

  • 75'

     

    Jair vào sân thay cho Chris Harold (Central Coast Mariners)

  • 74'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Nathaniel Atkinson (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 74'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 2, Melbourne City FC 4. Bàn thắng cho đội Melbourne City FC, người ghi bàn là Jamie Maclaren với cú sút từ bên phải của vòng cấm bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn

  • 69'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 2, Melbourne City FC 3. Jordan Murray đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi vào góc cao bên trái cầu môn, ghi bàn cho đội Central Coast Mariners

  • 67'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Tommy Oar (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 67'

     

    Central Coast Mariners được hưởng một quả phạt góc, Florin Berenguer là người vừa phá bóng.

  • 66'

     

    Joshua Brillante (Melbourne City FC) đã phải nhận thẻ vàng.

  • 63'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 63'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 63'

     

    Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Chris Harold, phạt góc cho Melbourne City FC

  • 63'

     

    Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Ziggy Gordon, phạt góc cho Melbourne City FC

  • 62'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Florin Berenguer (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành tuy nhiên đã bị cản phá

  • 62'

     

    Phạt góc cho Melbourne City FC sau tình huống phá bóng của Mark Birighitti

  • 61'

     

    Lewis Miller (Central Coast Mariners) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.

  • 57'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jack Clisby (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành

  • 55'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

  • 53'

     

    Thẻ vàng được rút ra cho Craig Noone bên phía Melbourne City FC

  • 49'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Tommy Oar (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành

  • 48'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 1, Melbourne City FC 3. Jamie Maclaren tung cú sút bằng chân phải từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn, ghi bàn cho đội Melbourne City FC

  • 46'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jack Clisby (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 45+5'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Ruon Tongyik (Central Coast Mariners) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 45+3'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Scott Jamieson (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 45+3'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Craig Noone (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

  • 45+1'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Rostyn Griffiths (Melbourne City FC) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 45'

     

    Hiệp 2 bắt đầu.

  • 45'

     

    Hiệp 1 kết thúc.

  • 45'

     

    Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Mark Birighitti, phạt góc cho Melbourne City FC

  • 44'

     

    Phạt góc cho Melbourne City FC sau tình huống phá bóng của Gianni Stensness

  • 36'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Kim Eun-Sun (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành

  • 36'

     

    Phạt góc cho Central Coast Mariners sau tình huống phá bóng của Nathaniel Atkinson

  • 24'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

  • 12'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Tommy Oar (Central Coast Mariners) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn

  • 10'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 1, Melbourne City FC 2. Bàn thắng cho đội Melbourne City FC, người ghi bàn là Markel Susaeta với cú sút từ vị trí cận thành bên phải bóng đi vào góc thấp bên phải cầu môn

  • 08'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Markel Susaeta (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ vị trí cận thành bên phải bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn

  • 07'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 06'

     

    KHÔNG ĐƯỢC!!!! Florin Berenguer (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại

  • 05'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 1, Melbourne City FC 1. Bàn thắng cho đội Melbourne City FC, người ghi bàn là Jamie Maclaren với cú sút từ bên phải của vòng cấm bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn

  • 03'

     

    KHÔNG VÀO!!!! Jamie Maclaren (Melbourne City FC) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

  • 02'

     

    VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Central Coast Mariners 1, Melbourne City FC 0. Jordan Murray tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn, ghi bàn cho đội Central Coast Mariners

  • 00'

     

    Hiệp 1 bắt đầu.

Sơ đồ chiến thuật

Central Coast - Melbourne City

4-4-2

4-4-1-1

1Birighitti

27L. Miller

2Z. Gordon

21R. Tongyik

3J. Clisby

26J. Nisbet

4Eun-Seon

18Stensness

10T. Oar

24C. Harold

9J. Murray

9MacLaren

20A. Luna

11C. Noone

10Berenguer

6Brillante

14Susaeta

3Jamieson

22C. Good

7Griffiths

13N. Atkinson

1T. Glover

Đội hình chính Central Coast

  • Birighitti 1
  • L. Miller 27
  • Z. Gordon 2
  • R. Tongyik 21
  • J. Clisby 3
  • J. Nisbet 26
  • Eun-Seon 4
  • Stensness 18
  • T. Oar 10
  • C. Harold 24
  • J. Murray 9

Đội hình chính Melbourne City

  • 1 T. Glover
  • 3 Jamieson
  • 22 C. Good
  • 7 Griffiths
  • 13 N. Atkinson
  • 11 C. Noone
  • 10 Berenguer
  • 6 Brillante
  • 14 Susaeta
  • 20 A. Luna
  • 9 MacLaren

Dự bị Central Coast

  • M. Simon 19
  • S. Silvera 17
  • McGlinchey 8
  • K. Rowles 15
  • Jair 29
  • A. Pearce 12
  • M. Duric 7

Dự bị Melbourne City

  • 2 Galloway
  • 19 L. Wales
  • 21 Najjarine
  • 4 Delbridge
  • 34 Metcalfe
  • Bàn thắng
  • PEN
  • Phản lưới
  • Bị từ chối
  • Thay Người
  • Thẻ vàng
  • Thẻ đỏ
  • 2 thẻ vàng
Central Coast

Thống kê trận đấu

Melbourne City
3/10 SÚT TRÚNG ĐÍCH 9/23
15 PHẠM LỖI 16
0 THẺ ĐỎ 0
1 THẺ VÀNG 2
2 VIỆT VỊ 1
48% CẦM BÓNG 52%

Thông tin tường thuật trực tiếp Central Coast vs Melbourne City

Tường thuật Central Coast vs Melbourne City 13:30 ngày 20/03/2020 - Xem trực tiếp trận đấu Central Coast vs Melbourne City cùng chúng tôi để cập nhật những thông tin chính xác và nhanh nhất về trận đấu đang diễn ra.


Tường thuật trực tiếp trận đấu Central Coast vs Melbourne City giúp bạn nắm bắt được những thông tin như: Đội hình ra sân, diễn biến trận đấu các điểm nhấn trong trận đấu được cập nhật theo thời gian thực cho bạn trải nghiệm và nắm bắt chính xác về diễn biến trên sân cũng như tỷ số trận đấu.

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

17:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

17:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

18:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:3017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

19:3017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

20:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

20:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

20:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

21:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

22:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

22:3017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

02:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

06:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.1

07:3018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.1

10:0518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bỉ › Vòng 21

00:3018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bỉ › Vòng 21

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bỉ › Vòng 21

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Síp › Vòng 19

00:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

23:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Israel › Vòng 20

00:4018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Arập Xeut › Vòng 17

19:3517/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Arập Xeut › Vòng 17

19:5517/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Mexico › Vòng Cls 3

06:0518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Mexico › Vòng Cls 3

08:0518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Mexico › Vòng Cls 3

10:0518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 3

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 3

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 3

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 3

02:4518/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 3

03:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Tây Ban Nha › Vòng 1/8

01:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Tây Ban Nha › Vòng 1/8

03:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Albania › Vòng 5

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Albania › Vòng 5

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Albania › Vòng 5

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Albania › Vòng 5

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Albania › Vòng 5

19:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Síp › Vòng 2

00:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng 1/8

18:3017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng 1/8

21:3017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng 1/8

00:3018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Liên Đoàn Oman › Vòng 6

19:5517/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Liên Đoàn Oman › Vòng 6

20:0017/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Liên Đoàn Oman › Vòng 6

20:0517/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Liên Đoàn Oman › Vòng 6

21:5517/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Ai Cập › Vòng Ban Ket

22:5917/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Brazil Paranaense › Vòng 2

06:0018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Brazil Carioca › Vòng 2

07:1018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Brazil Paulista › Vòng 2

01:3018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Brazil Paulista › Vòng 2

05:3018/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 7 12 21
2 Arsenal 7 6 18
3 Brighton 7 18 16
4 Chelsea 7 4 13
5 Liverpool 7 1 12
6 Brentford 7 5 10
7 Leeds Utd 7 3 10
8 Everton 7 1 10
9 Hull City 7 1 9
10 Ipswich 7 -4 9
11 Newcastle 7 -4 8
12 Aston Villa 7 -4 8
13 Man Utd 7 0 7
14 Crystal Palace 7 -8 7
15 Bournemouth 7 -4 6
16 Coventry 6 -6 6
17 Fulham 7 -3 5
18 Nottingham Forest 7 -4 5
19 Sunderland 7 -8 4
20 Tottenham 6 -6 3