PHONG ĐỘ - SOI KÈO NEWCASTLE JETS VS BRISBANE ROAR

Phong Độ Và Soi Kèo Newcastle Jets vs Brisbane Roar

VĐQG Australia

Newcastle Jets

Lucas Mauragis ( 57’)
Apostolos Stamatelopoulos ( 54’)
Apostolos Stamatelopoulos ( 29’)

Vòng 12

FT

3 - 1

(1-0)

15:0023/01/2024

Brisbane Roar

( 71’) Ayom Majok

Đối đầu Newcastle Jets vs Brisbane Roar

Thống kê W L W W W W L D L W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

AUSA

31/01/2026 Newcastle Jets 4 - 1 Brisbane Roar

W

T

T

1-0

AUSA

09/11/2025 Brisbane Roar 3 - 0 Newcastle Jets

W

T

T

1-0

AUSA

21/02/2025 Newcastle Jets 3 - 1 Brisbane Roar

W

T

T

2-1

AUSA

07/01/2025 Brisbane Roar 0 - 1 Newcastle Jets

L

X

X

0-0

AUSA

13/04/2024 Brisbane Roar 0 - 2 Newcastle Jets

L

X

X

0-0

AUSA

23/01/2024 Newcastle Jets 3 - 1 Brisbane Roar

W

T

T

1-0

AUSA

14/01/2024 Brisbane Roar 3 - 2 Newcastle Jets

W

T

T

0-1

AUSC

14/08/2023 Newcastle Jets 2 - 2 Brisbane Roar

D

T

T

1-1

AUSA

08/04/2023 Brisbane Roar 3 - 0 Newcastle Jets

W

T

T

1-0

AUSA

27/01/2023 Newcastle Jets 4 - 0 Brisbane Roar

W

T

T

0-0

Phong độ Newcastle Jets

Thống kê L L D D W D D L W L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ACL

15/09/2026 Kashima Antlers 7 - 1 Newcastle Jets

L

T

T

5-0

AUSC

21/07/2026 Preston Lions 3 - 2 Newcastle Jets

L

T

T

0-2

AUSA

16/05/2026 Newcastle Jets 1 - 1 Sydney FC

L 1/2

X

X

0-0

AUSA

09/05/2026 Sydney FC 1 - 1 Newcastle Jets

L 1/2

X

X

0-0

AUSA

25/04/2026 Newcastle Jets 4 - 0 Central Coast

W

T

T

3-0

AUSA

17/04/2026 Melb. Victory 2 - 2 Newcastle Jets

L 1/2

T

T

2-1

AUSA

11/04/2026 Newcastle Jets 1 - 1 Adelaide Utd

L 1/2

X

X

0-0

AUSA

02/04/2026 Macarthur FC 3 - 2 Newcastle Jets

W

T

T

2-2

AUSA

22/03/2026 Sydney FC 1 - 2 Newcastle Jets

L

T

T

0-1

AUSA

14/03/2026 Newcastle Jets 1 - 2 Auckland FC

L

T

T

1-1

Lịch Thi Đấu Newcastle Jets

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ACL

13/10/2026 14:45 Newcastle Jets vs Gamba Osaka

AUSA

17/10/2026 15:40 Central Coast vs Newcastle Jets

AUSA

24/10/2026 11:00 Newcastle Jets vs Macarthur FC

ACL

27/10/2026 17:00 Kyoto Sanga vs Newcastle Jets

AUSA

31/10/2026 11:00 Newcastle Jets vs Wellington Phoenix

AUSA

07/11/2026 17:45 Perth Glory vs Newcastle Jets

AUSA

12/12/2026 15:40 Melb. Victory vs Newcastle Jets

AUSA

20/12/2026 13:00 Adelaide Utd vs Newcastle Jets

AUSA

26/12/2026 15:40 WS Wanderers vs Newcastle Jets

Phong độ Brisbane Roar

Thống kê W L L D D L D D L D

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

AUSC

30/07/2026 Sydney Olympic 0 - 3 Brisbane Roar

T

T

0-0

AUSA

25/04/2026 Perth Glory 2 - 1 Brisbane Roar

L

T

T

1-0

AUSA

18/04/2026 Brisbane Roar 2 - 3 Melbourne City

L

T

T

1-0

AUSA

10/04/2026 Central Coast 2 - 2 Brisbane Roar

W 1/2

T

T

0-1

AUSA

02/04/2026 Brisbane Roar 0 - 0 Sydney FC

D

X

X

0-0

AUSA

21/03/2026 Brisbane Roar 1 - 2 Wellington Phoenix

L

T

T

1-1

AUSA

13/03/2026 Brisbane Roar 2 - 2 WS Wanderers

D

T

T

1-2

AUSA

28/02/2026 Brisbane Roar 1 - 1 Perth Glory

L

X

T

1-1

AUSA

21/02/2026 Sydney FC 1 - 0 Brisbane Roar

D

X

T

0-0

AUSA

14/02/2026 Melb. Victory 1 - 1 Brisbane Roar

L

X

T

1-0

Lịch Thi Đấu Brisbane Roar

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

AUSA

18/10/2026 11:00 Adelaide Utd vs Brisbane Roar

AUSA

23/10/2026 16:00 Brisbane Roar vs Perth Glory

AUSA

30/10/2026 16:00 Brisbane Roar vs Auckland FC

AUSA

08/11/2026 11:00 Macarthur FC vs Brisbane Roar

AUSA

21/11/2026 15:40 Brisbane Roar vs Sydney FC

AUSA

12/12/2026 13:00 Central Coast vs Brisbane Roar

AUSA

15/12/2026 15:30 Adelaide Utd vs Brisbane Roar

AUSA

19/12/2026 13:00 Brisbane Roar vs WS Wanderers

Soi Kèo Trận Đấu Newcastle Jets vs Brisbane Roar

Châu Á: 0.92*0 : 1/4*0.96

Ca 2 doi deu thi dau that thuong: thua 4/5 tran gan nhat. Lich su doi dau goi ten BROA khi thang 16/31 tran doi dau gan nhat.

Dự đoán: BROA


Tài xỉu: 0.98*3 1/4*0.90

3/5 tran gan day cua NJET co tu 3 ban thang tro len. Them vao do, 5 tran gan nhat cua BROA cung co khong duoi 3 ban thang.

Dự đoán: TAI

Thông tin soi kèo trận Newcastle Jets vs Brisbane Roar

Soi kèo trận Newcastle Jets vs Brisbane Roar 15:00 ngày 23/01/2024 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo chuẩn xác hơn.


Soi kèo Newcastle Jets vs Brisbane Roar, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

VĐQG Brazil › Vòng 16

05:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

07:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 16

07:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

02:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng So Loai 1

02:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

17:5511/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

19:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

21:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

23:3011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

00:3012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu CLB › Vòng T.7

01:4512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

17:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

17:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

00:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

08:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.7

08:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Iceland › Vòng 14

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 16

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 30

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 12

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Phần Lan › Vòng 15

22:5911/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.7

06:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.7

09:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U20 › Vòng T.7

21:0011/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.7

02:1512/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 13

01:0012/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 4 6 12
2 Arsenal 5 4 12
3 Brighton 5 11 10
4 Brentford 5 6 9
5 Everton 5 3 9
6 Leeds Utd 4 4 8
7 Hull City 5 2 8
8 Newcastle 5 0 8
9 Chelsea 5 -2 7
10 Liverpool 4 2 6
11 Ipswich 5 -4 6
12 Nottingham Forest 5 -1 5
13 Man Utd 4 0 4
14 Sunderland 4 -2 4
15 Aston Villa 5 -5 4
16 Bournemouth 4 -1 3
17 Crystal Palace 4 -5 3
18 Coventry 5 -9 3
19 West Ham Utd 38 -19 39
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 5 -6 2
22 Fulham 4 -3 1
23 Wolves 38 -41 20